samthomasTz (@samthomasTz)

loading...

RT @DrMabula: Mtu mbaya anaposhindwa kukudhibiti, atajaribu kudhibiti watu wengine wasione jema kwako. Ingawa atafanya hivyo, amini kuna ba…
RT @HKigwangalla: FORBES wanasema Rais Magufuli ni ‘Rais Mwanamageuzi, mleta maendeleo’, ndani ya story hiyo wanaeleza mafanikio kedekede y…
RT @IdrisSultan: Kukiwa na giza, angalia nyota na kukiwa na mvua angalia upinde wa mvua. Katika kila nyakati ngumu kuna zuri ambalo unaweza…
RT @USAIDTanzania: Ungana na Ubalozi wa Marekani mwezi wote wa Juni katika kampeni ya #NdoMazingiraYangu Piga picha ya mazingira unayoyais…
RT @annemariayritys: Outside of a dog, a book is man's best friend. Inside of a dog it's too dark to read. - Groucho Marx #quote https://t.…
RT @swahilitimes: Kaimu Balozi wa Marekani nchini, Dk. Inmi Patterson ameisihi serikali kuboresha uhusiano wake na sekta binafsi kwa kuondo…
RT @mkandamizaji: Pipooooooo! Nahitaji kuongeza idadi ya watu ninaowafolo. Kama unatwiti mambo mazuri na sio bot/parody naomba retweet/like…
RT @JMakamba: RT kama umeijua Father’s Day ukubwani kama mimi.
RT @moodewji: Young people: you gotta live within your means! Stop spending more than you earn trying to chase what you don’t have! Your mo…
RT @masoudkipanya: Learning should be an adventure, not a hard labor.
RT @jokateM: Wakishinda kwa maneno washinde kwa ukimya.
RT @stevpm: Kumbuka kutofanya mipango nako ni kupanga, ila ni kupanga kutofanikiwa.
RT @VanessaMdee: Take care of the cents and the shillings will take care of themselves.
RT @nikkwapili: Miaka mitatu ya degree atlist yakupasa uwe umesoma vitabu 100, sio chapter au videsa....ukaelewa waandishi walikua wanajadi…
RT @nikkwapili: Uhalisia wako ukibalance na kiwango chako cha kurizika na uhalisia wako huenda ukawa mtu mwenye amani ya moyo na akili
RT @JMakamba: Hili linasemwa sana. Nami niseme: kwangu na kwa wasionikubali, hili jambo sio la kupania kwani Mungu ndiye hupanga. Akitaka u…
RT @tonytogolani: Ukiitwa kwenye usaili na ukaikosa kazi, au tenda na ukaikosa ujue unasogezwa uelekeo wa kuifikia ile yako inayokusubiri.…
RT @GillsaInt: Nobody abandoned you, They are just there waiting for you to have money. 🤷🏾‍♂️
RT @moodewji: Even in succes, I reflect over what could have been better.

close